OMG710 [ ฟิวส์ สาทร-ตากสิน ] ติด BTS วงเวียนใหญ่ : ห้องสวย 1 นอน - ว่างพร้อมอยู่ 16 มี.ค. 69
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4163669
เข้าชม :
14,000/ เดือน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
[ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน ]
ให้เช่า : 1 ห้องนอน = 14,000 บาท/เดือน
ตั้งอยู่ติด BTS วงเวียนใหญ่
ห้อง : 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ขนาด : 33 ตร.ม.
ชั้น : 19
แต่งครบ มีทั้งเตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน และเครื่องซักผ้า
++วิวแม่น้ำ++
เช่าเพียง ** 14,000 บาท/เดือน ** (สัญญา 1 ปี)
Please Contact: (Agent Golf)
Tel : 0650284348
Line Official : @521coash https://page.line.me/521coash
Whatsapp +66650284348
WeChat ID : OmegaProperty-TH
Omega Property – Expert in Buy/Sell/Rent for Condominiums
#RentFuseSathornTaksin #RentCondoWongwianyai #เช่าฟิวส์สาทรตากสิน #เช่าคอนโดวงเวียนใหญ่
รายละเอียด
- Fuse Sathorn - Taksin
14,000/ เดือน
- 15/03/2026
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 19
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
113 ประกาศเช่า
74 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
💥ST-1454💥ว่าง ให้ เช่า ฟิวส์ สาทร - ตากสิน 👉แอดไลน์ @cozycondo1 ห้องนอน33m2ชั้น 24฿12,500/เดือนUPDATE !
📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด Fuse สาทร-ตากสิน ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี ✅ ทักไลน์ @propsync ตอบทันที โดยทีมงานมืออาชีพ ✅ PS-325162091 ห้องนอน33m2ชั้น 25฿14,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥ให้เช่า🔥🔥🪄🎀ฟิวส์ สาทร - ตากสิน🎀🪄ห้องสวย ทำเลดีใกล้ ใกล้🚅BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่!!🟠🔵PS-22500477💚@propsync1 ห้องนอน28m2ชั้น 22฿13,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่า Fuse สาทร-ตากสิน ชั้น 18 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ [Line: @lifeland]1 ห้องนอน34m2ชั้น 18฿14,000/เดือนUPDATE !
🎉ให้เช่าคอนโด Fuse สาทร-ตากสิน พร้อมอยู่ เดินทางสะดวกใกล้บีทีเอส1 ห้องนอน28m2ชั้น 11฿12,000/เดือนUPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

5.3 กม.
5.9 กม.
6.2 กม.
3.4 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
2.9 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
3.8 กม.
2.3 กม.
3.3 กม.
2.1 กม.
2.4 กม.
6.8 กม.
3.2 กม.
2.2 กม.
2.5 กม.
5.3 กม.
0 กม.
2.4 กม.
5 กม.
4.2 กม.
3.4 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
2.8 กม.
5.2 กม.
2.9 กม.
2.8 กม.
5.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Fuse Sathorn - Taksin
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![รูป OMG710 [ ฟิวส์ สาทร-ตากสิน ] ติด BTS วงเวียนใหญ่ : ห้องสวย 1 นอน - ว่างพร้อมอยู่ 16 มี.ค. 69 - รูปที่ 1/11](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260315/1dFvmTUHNw4rdhgDLJLt.jpg?width=1472&height=932)
![รูป OMG710 [ ฟิวส์ สาทร-ตากสิน ] ติด BTS วงเวียนใหญ่ : ห้องสวย 1 นอน - ว่างพร้อมอยู่ 16 มี.ค. 69 - รูปที่ 2/11](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260315/ssMHAf3CTzAXuH4LVLfV.jpg?width=1472&height=932)