✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5128570

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 1/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 2/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 3/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 4/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 5/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 6/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 7/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 8/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 9/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 10/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 11/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 12/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 13/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 14/15
รูป ✨Luxury Condominium✨ Price 9.9M  CONNER Ratchathewi (คอนเนอร์ ราชเทวี) - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
9,900,000 (193,852 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
51.07 ตร.ม.

คอนเนอร์ ราชเทวี ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

 โครงการ CONNER Ratchathewi (คอนโดพร้อมอยู่)  

🚅🚅 คอนโดใกล้รถไฟฟ้า 🚅🚅 

✨ราคา 9,900,000 บาท (Fully furnished ตามรูป) 

✨Luxury Condominium  

 

รายละเอียด 

ขนาด 34.97 sqm พื้นที่ใช้สอยด้านบน 16.1 sqm  

พื้นที่ใช้สอยรวม 51.07 sqm 

✨ ชั้น 8 (คอนโดมี 38 ชั้น) 

✨ สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ 

✨ 1 ห้องนอน

✨ 1 ห้องน้ำ

✨ เพดานสูง

สถานที่ใกล้เคียง 

BTS ราชเทวี 300 เมตร  

MRT ราชเทวี (กำลังก่อสร้าง) 0 เมตร สถานีติดรั้วโครงการ 

Private Living 294 units 

Siam Paragon

Siam Discovery

Siam Center

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาร้านสะดวกซื้อ และร้านอาหารเล็กใหญ่ให้เลือกหลากหลาย 

สิ่งอำนวยความสะดวก 

ส่วนกลางจัดเต็ม พร้อมสวนแนวตั้ง ต้นไม้กว่า 1 แสนต้น 🌳🌳 

กล้องวงจรปิดและระบบรักษาความปลอดภัย24ชั่วโมง 

ฟิตเนส 

คลับเฮ้าส์ 

ซัก อบ รีด 

สระว่ายน้ำ 

ห้องสมุด 

รายละเอียด

  • Conner Ratchathewi
  • 9,900,000 (193,852 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51.07 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Conner Ratchathewi

48 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คอนเนอร์ ราชเทวี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
THE LINE Ratchathewi

0.6 กม.