LTH12025 – DS Tower 2 For SALE Size 129 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 13.2 MB

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4986154

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป LTH12025 – DS Tower 2 For SALE Size 129 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 13.2 MB - รูปที่ 1/7
รูป LTH12025 – DS Tower 2 For SALE Size 129 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 13.2 MB - รูปที่ 2/7
รูป LTH12025 – DS Tower 2 For SALE Size 129 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 13.2 MB - รูปที่ 3/7
รูป LTH12025 – DS Tower 2 For SALE Size 129 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 13.2 MB - รูปที่ 4/7
รูป LTH12025 – DS Tower 2 For SALE Size 129 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 13.2 MB - รูปที่ 5/7
รูป LTH12025 – DS Tower 2 For SALE Size 129 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 13.2 MB - รูปที่ 6/7
รูป LTH12025 – DS Tower 2 For SALE Size 129 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 13.2 MB - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
13,200,000 (102,326 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
129 ตร.ม.

ดี.เอส. ทาวเวอร์ 2 สุขุมวิท 39 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Detail:

Size 129 sqm.

-3 Bedrooms

-2 Bathrooms

FL 6+

Fully furnished

Facilities:

  • -CCTV, 24 hrs.
  • -Security
  • -Swimming pool
  • -Fitness center
  • -Parking

Near BTS Phrom Phong Station

FOR SALE 13,200,000 THB

For more information, please contact:

KC(Kung) 063-369-5994

Office:+66(0)96-945-8392s

Line ID: @leth

Email: kc_let@liberalestateth.com

IG: liberal_estate_th

www.liberalestateth.com

รายละเอียด

  • D.S. Tower 2 Sukhumvit 39
  • 13,200,000 (102,326 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 6+
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 129 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
D.S. Tower 2 Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดี.เอส. ทาวเวอร์ 2 สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 635 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2 กม.

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น
I-House Laguna Garden

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.7 กม.