LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5671952

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 1/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 2/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 3/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 4/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 5/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 6/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 7/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 8/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 9/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 10/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 11/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 12/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 13/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 14/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 15/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 16/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 17/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 18/19
รูป LTH11647-The Seed Musee FOR SALE Size 78.47 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phrom Phong Station ONLY 7.5 MB - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
7,500,000 (95,578 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
78.47 ตร.ม.

เดอะ ซี๊ด มูซี่ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Detail:

Size 78.47 sqm.

-2 Bedrooms
-2 Bathrooms

FL 1

Fully furniture

Facilities:

-CCTV, 24 hrs.
-Security
-Swimming pool
-Fitness center
-Parking

Near BTS Phrom Phong Station

FOR SALE 7,500,000 THB

For more information, please contact:

KC(Kung) 063-369-5994

Office:+66(0)96-945-8392

Line ID: @leth

Email: kc_let@liberalestateth.com

IG: liberal_estate_th

www.liberalestateth.com

รายละเอียด

  • The Seed Musee
  • 7,500,000 (95,578 บาท/ตร.ม.)
  • -
  • 0
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 78.47 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Seed Musee

36 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Seed Musee

53 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ซี๊ด มูซี่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 620 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

2.4 กม.

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์