✅ LIV106 ✅ Line : @p2nproperty
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5761880
เข้าชม :
25,000/ เดือน
ลิฟ แอท 49 14 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
LIV106 ให้เช่าคอนโด ลิฟ แอท 49 ชั้น6 วิวเมือง 40ตรม. 1นอน 1น้ำ 25,000บ.
-เครื่องซักผ้า
สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)
หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV
แอดมิน 064-959-8900
แอดมิน 094-549-4104
* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
Facebook Fanpage : P2N Property
** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ
รายละเอียด
- Liv@49
25,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 40 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

14 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
117 ประกาศเช่า
55 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ลิฟ แอท 49
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลิฟ แอท 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-153772 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน39m2ชั้น 7฿28,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลิฟ แอท 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-128811 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน41m2ชั้น 4฿25,000/เดือนUPDATE !
เช่า คอนโด LIV@49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพ CX-00049 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน82m2ชั้น 7฿52,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลิฟ แอท 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-73757 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน78.23m2ชั้น 1฿55,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลิฟ แอท 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-62490 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน79.29m2ชั้น 6฿55,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด ลิฟ แอท 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-13806 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน44.29m2ชั้น 7฿28,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด ลิฟ แอท 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-13819 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน45m2ชั้น 8฿45,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลิฟ แอท 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-119089 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน43m2ชั้น 3฿28,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลิฟ แอท 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-152692 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน45m2ชั้น 4฿25,000/เดือนUPDATE !
36K/Mo ห้อง1นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์ครบมาก วิวเมือง ทำเลดีมาก @ LIV@491 ห้องนอน45m2ชั้น xx฿36,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลีฟ แอท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2789359)2 ห้องนอน77m2ชั้น 2฿50,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลีฟ แอท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1551896)1 ห้องนอน40m2ชั้น 6฿27,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.6 กม.
2 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
0 กม.
4.2 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
6.2 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.7 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
3.4 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.1 กม.
0 กม.
4.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.6 กม.
2 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
0 กม.
4.2 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥 คอนโด 1 ห้องนอน ชั้นสูง 55 ตร.ม. ใกล้ BTS อโศก & MRT สุขุมวิท ดีลหายาก! ติดต่อเราตอนนี้! - [U1866788]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260319/ySsreuwyfNb8hMjq5af3.jpg?width=486&height=360)

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)