📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4937515

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 1/11
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 2/11
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 3/11
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 4/11
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 5/11
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 6/11
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 7/11
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 8/11
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 9/11
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 10/11
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄65 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 21 รีโนเวทใหม่ Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
6,990,000 (106,070 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 21
65.9 ตร.ม.

พญาไท พลาซ่า 128/146 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🚄ขายคอนโด Phayathai Plaza พญาไท พลาซ่า

ติดรถไฟฟ้า BTS พญาไท, Airport Link พญาไท

ขนาด : 65.84 ตรม  ชั้น : 21

ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ระเบียง

🥳ราคา 6.99 ล้านบาท

✅1 Fixed car parking

✅แถมเฟอร์นิเจอร์

✅มีโควต้าต่างชาติ

-----------------------------------------

list no. TA4288

อุ๋ย Tel: 094-287-4282

Line Official: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้AirportLink

#condoPhayathai #PhayathaiPlaza #condoRatchathewi #condoChula

รายละเอียด

  • Phayathai Plaza
  • 6,990,000 (106,070 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 21
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65.9 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Phayathai Plaza

128/146 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Phayathai Plaza

5 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Phayathai Plaza

20 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พญาไท พลาซ่า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี