Le Cote Thonglor 8 2 bedrooms, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3769488
เข้าชม :
เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Le Cote Thonglor 8
66 Sq.M, 2 bedroom, 2 bathroom,
full furnished and ready to move in
BTS Thong Lo
Sale 9,500,000 Rent 47,000
Please contact us for more details
HF-2226
รายละเอียด
- Le Cote Thonglor 8
- 9,500,000 (143,939 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1x+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 66 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
53 ประกาศเช่า
11 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8

32.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน32.9m2ชั้น 8฿5,300,000UPDATE !
42.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน42.5m2ชั้น 5฿4,736,000UPDATE !
33.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน33m2ชั้น 2฿4,400,000UPDATE !
SJ25211 Le Cote Thonglor 8 (เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8) ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ เดินทางสะดวก ใกล้ BTS ทองหล่อ1 ห้องนอน34m2ชั้น 5฿3,750,000UPDATE !
🔥 ลดพิเศษ เพียง 3.99M ถูกที่สุด คอนโด เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8 — ใกล้ BTS ทองหล่อ1 ห้องนอน42.75m2ชั้น 3฿3,990,000UPDATE !
🚨 ขายด่วน! คอนโด เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8 - ใกล้ BTS ทองหล่อ *เพียง 4.19 ล้านบาท*1 ห้องนอน42.75m2ชั้น 5฿4,190,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 425 ประกาศ
ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

2.7 กม.
2.6 กม.
3.8 กม.
2.5 กม.
4.1 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
3.3 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
3.2 กม.
5.3 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
0 กม.
2.5 กม.
5.1 กม.
0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
3.8 กม.
2.5 กม.
4.1 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Le Cote Thonglor 8
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ราคาดีที่สุด! คอนโด 2 ห้องนอน Noble Reveal ใกล้ BTS เอกมัย 200 ม. รีโนเวทใหม่ สไตล์มินิมอลหรู ทำเลสุขุมวิท–ทองหล่อ [U1985457]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260219/rdL61KmmmXN4TTLY4vic.jpg?width=486&height=360)

![ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260507/e361w1zK7Hv6wuJjJjii.jpg?width=486&height=360)