💥Last Chance! Spacious Fully Renovated Unit - Waterford Diamond Near Bts Thong Lo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5621957
เข้าชม :
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
BR068813 💥Last Chance! Spacious Fully Renovated Unit - Waterford Diamond Near Bts Thong Lo
Price 18.9 MB (130,xxx THB /sq.m)
Size 144.4 sq.m | 2 Bedroom 2 Bathroom
จุดเด่นโครงการ
1.ทำเลดีใจกลางทองหล่อ ซอยสุขุมวิท 53
เดินทางสะดวก ใกล้ BTS ทองหล่อ (1.1 กม.) รายล้อมด้วยร้านอาหาร คาเฟ่ และแหล่งไลฟ์สไตล์ระดับพรีเมียม
2.โครงการ High-Rise บรรยากาศสงบ
สูง 29 ชั้น จำนวนยูนิตน้อยเมื่อเทียบกับพื้นที่ ให้ความเป็นส่วนตัว มีพื้นที่สีเขียวรอบโครงการ
3.ขนาดห้องกว้างกว่าโครงการทั่วไปในทำเลเดียวกัน
ห้องเริ่มต้น 75- 268 ตร.ม. เหมาะทั้งอยู่อาศัยแบบครอบครัว และปล่อยเช่าแบบ Long Stay
4.ราคาต่อตารางเมตรถูกกว่าตลาดทองหล่อ
เหมาะสำหรับนักลงทุนที่มองหากำไรจาก Capital Gain หรือ Rental Yield ระยะยาว
5.สิ่งอำนวยความสะดวกครบ พร้อมที่จอดรถ 100%
มีสระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สนามเด็กเล่น, ร้านค้าในโครงการ และระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- BTS ทองหล่อ - ประมาณ 1.1 กม.
- The Commons ทองหล่อ - ประมาณ 1.1 กม.
- J Avenue Thonglor - ประมาณ 1 กม.
- EmQuartier / Emporium - ประมาณ 2.5 กม.
- โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท - ประมาณ 1.2 กม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ล็อบบี้และลิฟต์โดยสาร
- ที่จอดรถครบ 100%
- สระว่ายน้ำระบบเกลือ
- ฟิตเนส
- ห้องซาวน่า
- สวนพักผ่อนพร้อมโซนบาร์บีคิว
- สนามเด็กเล่น
- ร้านค้าในโครงการ
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. พร้อม CCTV และระบบ Key Card Access
Call Now : 02-258-8189
Line : @bkkresidence
FB : The Bangkok Residence
X : @BR_bkkresidence
Website : The Bangkok Residence
IG : TheBangkokResidence
TikTok : the.bangkok.residence
#คอนโด #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดมือสอง #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #condo #condoresale #condoforsale #thebangkokresidence #thebkkresidence
รายละเอียด
- The Waterford Diamond
- 18,900,000 (130,886 บาท/ตร.ม.)
- ตึก no
- 2 ห้องนอน
- no
- no
- 1x
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 144.4 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
259 ประกาศเช่า
65 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์
#A1247 ✅ 20/12/68 ขายคอนโด The Waterford Diamond 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน68.33m2ชั้น 15฿7,600,000UPDATE !
#SC13237 📌 ขาย | 🟦🟨เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน144.4m2ชั้น 14฿18,900,000UPDATE !
ขาย- เช่า ! วิวสระ, ห้องนั่งเล่นกว้าง, ชั้นสูง 14+, ทำเลดี ! Code C20251200047..The Waterford Diamond Sukhumvit 30/1, 2 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ2 ห้องนอน68.33m2ชั้น 14++฿7,600,000UPDATE !
✨ ขาย เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ สุขุมวิท 30/1 ✨ 💰 ราคา 5,900,000 บาท1 ห้องนอน53m2ชั้น 40+฿5,900,000UPDATE !
✨ ขาย เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ สุขุมวิท 30/1 ✨ราคา 18,500,000 บาท2 ห้องนอน144m2ชั้น 10+฿18,500,000UPDATE !
✨ ขาย เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ สุขุมวิท 30/1 ✨ ราคา 28,000,000 บาท3 ห้องนอน147m2ชั้น 30+฿28,000,000UPDATE !
✨ ขาย เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอนด์ สุขุมวิท 30/1 ✨ ราคา 5,290,000 บาท1 ห้องนอน52m2ชั้น 10+฿5,290,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-143871 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน51.65m2ชั้น 11฿5,490,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.7 กม.
2.5 กม.
2.5 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
4.1 กม.
4.2 กม.
5.8 กม.
0 กม.
3.8 กม.
2.2 กม.
2 กม.
0 กม.
4 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
0 กม.
4.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
3.7 กม.
2.5 กม.
2.5 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
4.1 กม.
4.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Waterford Diamond
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ขายด่วน คอนโด 2 ห้องนอน Taka Haus เอกมัย ราคาดี 7.88 ล้าน ลงทุนคุ้ม - [U6024424]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260423/gLvHsCj6vCd1gU6RoyLz.jpg?width=486&height=360)