Kave Town Island✨ | ห้องสวยพร้อมเฟอร์ครบจบ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5018506
เข้าชม :
10,500/ เดือน
เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ คลองหลวง ปทุมธานี -
ข้อมูลประกาศ
✨ Kave Town Island | ห้องสวยพร้อมเฟอร์ครบจบ
ตึก A ชั้น 2 ขนาด 22.6 sqm วิวนอก กั้นโซนสวย
#เสมือนอยู่บนเกาะส่วนตัว 🏄🏝️
⭐ ราคาเช่า
🔹 สัญญา 2-3 ปี 10,500 บาท
🔹 สัญญา 1 ปี 11,500 บาท
🏡 เฟอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ หิ้วกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่!
🎡 ส่วนกลางอลังการ กว่า 50 กิจกรรม!
มุมอ่านหนังสือ | ฟิตเนส | ตีกอล์ฟ | ปีนผา| ห้อง Live Studio | ห้องซ้อมดนตรี | ห้องเกมมิ่ง | แคมป์ปิ้งดูดาว ...ตอบโจทย์ทุกมิติของน้อนๆ Gen Z 💕
💸 ค่าใช้จ่ายก่อนเข้าอยู่
- ค่าประกันห้อง 2 เดือน
- ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
📢 #เรามีห้องเยอะ เลือกได้ตามใจกว่า 60 ห้อง
📢 #เจ้าของฝากห้องให้เราดูแล โปรโมทฟรี 3 แพลตฟอร์ม!
_______________________________
🙋🏻♀️ รีบจองก่อนเต็ม! ทักมาสอบถาม/ชมห้องได้เลยค่ะ
☘️ Line : @664bforg (https://lin.ee/IOvoALs)
👉🏻 080-593-3924, 098-997-6953
รายละเอียด
- Kave Town Island
10,500/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 23 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองหลวง ปทุมธานี
57 ประกาศเช่า
16 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์
เช่าคอนโด เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-100810 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน22.64m2ชั้น 8฿12,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-103688 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน24.25m2ชั้น 5฿14,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-116298 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน28.9m2ชั้น 4฿15,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-103992 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน25m2ชั้น 3฿13,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-107321 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน24.2m2ชั้น 2฿11,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-107195 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน23m2ชั้น 5฿12,500/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-137501 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน24.5m2ชั้น 6฿14,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่า เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์ 25 ตรม. ตึก C ชั้น 7 วิวสระ 13,0001 ห้องนอน25m2ชั้น ึ7฿13,000/เดือนUPDATE !
Code: 26KJ2083 ให้เช่า Kave Town Island 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)1 ห้องนอน22.76m2ชั้น 3฿12,000/เดือนUPDATE !
🏡 ให้เช่า Kave Town Island 2 ห้องนอน💖 ✨ ตึก G ชั้น 7 วิวสระ แต่งสวย ✅️ พร้อมเข้าอยู่2 ห้องนอน38m2ชั้น 7฿20,000/เดือนUPDATE !
🏡 ให้เช่า Kave Town Island 2 ห้องนอน💖 ✨ ตึก A ชั้น 3 วิวสระสวย2 ห้องนอน38m2ชั้น 3฿20,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ
ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsitมีคอนโดขาย 22 ประกาศ

2.4 กม.

3.9 กม.
4.3 กม.
6.2 กม.
4.6 กม.
3.3 กม.
0 กม.
6.9 กม.
0 กม.
3.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Kave Town Island
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง