FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5703394

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2 - รูปที่ 1/9
รูป FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2 - รูปที่ 2/9
รูป FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2 - รูปที่ 3/9
รูป FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2 - รูปที่ 4/9
รูป FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2 - รูปที่ 5/9
รูป FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2 - รูปที่ 6/9
รูป FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2 - รูปที่ 7/9
รูป FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2 - รูปที่ 8/9
รูป FQ🗺️KT0122📲LineID @556ryccg🌅1ห้องนอน 32ตรม ชั้น13 ตึกB พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌊Centric Sea Pattaya เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
3,090,000 (96,563 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 13
32 ตร.ม.

เซ็นทริค ซี พัทยา บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย Centric Sea Pattaya🌅เซ็นทริค ซี พัทยา สาย2

ขนาด: 32 ตรม ชั้น: 13 ตึก: B

1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ 🏢วิวเมือง

ห้องนั่งเล่น | ครัว | ระเบียง

พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

💰ขาย 3,090,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

🗺️FQ ชื่อต่างชาติ คนไทยก็ซื้อได้🌎

สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ Infinity edge พร้อมเตียงอาบแดด, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, Sky Lounge, Lobby, Parking

---------------------------------------

list no. KT0122

Aui Tel: 094-287-4282

Line Official: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดพัทยา #คอนโดพัทยาเหนือ #คอนโดพัทยากลาง #คอนโดใกล้ทะเล #ขายคอนโดพัทยา #ขายคอนโดพัทยาเหนือ #ขายคอนโดพัทยากลาง #ขายคอนโดใกล้ทะเล #PattayaCondo #NorthPattayaCondo #CentralPattayaCondo #CondoNearTheSea #Foreignername #foreignerquota #ชื่อต่างชาติ #pattayaproperty #thailandproperty #nearsea #nearbeach #CentricSeaPattaya #เซ็นทริคซีพัทยา #CentricSea #เซ็นทริคซี #พัทยาสาย2 #ชายหาดพัทยา #pattayabeach

รายละเอียด

  • Centric Sea Pattaya
  • 3,090,000 (96,563 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 13
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส พัทยากลาง
The Base Central Pattaya

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

logo โครงการ เอปัส คอนโดมิเนียม
APUS Condominium

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ เชซ เมโทร ไลฟ์
The Chezz Metro Life

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เซ็นทารา อเวนิว เรสซิเดนซ์ แอนด์ สวีท
Centara Avenue Residences & Suites

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3