For Sell 28 Chidlom (With tenant) วิวถนนชิดลม เฟอร์นิเจอร์ Chanintr ทั้งหมด - SW001349
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4588697
เข้าชม :
ทเวนตี้เอท ชิดลม ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW001349
For Sell 28 Chidlom (With tenant) วิวถนนชิดลม เฟอร์นิเจอร์ Chanintr ทั้งหมด
โลเคชัน:BTS ชิดลม
ขนาด:39 ตรม.
ชั้น: 11
ประเภทห้อง:1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคาขาย: 13,500,000 บาท
เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมเข้าอยู่
รายละเอียด
- 28 Chidlom
- 13,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 65,000 บาท/เดือน ถึง 01/08/2025) (346,154 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 11
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
488 ประกาศเช่า
79 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ทเวนตี้เอท ชิดลม

P-40579 🏢 ต้องการขายคอนโด ทเวนตี้เอท ชิดลม Lumphini, Pathum Wan, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน35m2ชั้น 4฿9,690,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 967 ประกาศ
ขายคอนโด Life One Wirelessมีคอนโดขาย 218 ประกาศ

2.6 กม.
5.3 กม.
3.7 กม.
4.8 กม.
3.3 กม.
3.8 กม.
2.2 กม.
3.7 กม.
3.1 กม.
2.1 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
5.2 กม.
3.7 กม.
2.2 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.8 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
3.8 กม.
3.2 กม.
0 กม.
2.2 กม.
3.3 กม.
5.3 กม.
2 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.8 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
3.8 กม.
3.2 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥 คอนโด 1 ห้องนอน ชั้นสูง 55 ตร.ม. ใกล้ BTS อโศก & MRT สุขุมวิท ดีลหายาก! ติดต่อเราตอนนี้! - [U1866788]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260319/ySsreuwyfNb8hMjq5af3.jpg?width=486&height=360)