💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5629526

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 1/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 2/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 3/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 4/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 5/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 6/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 7/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 8/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 9/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 10/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 11/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 12/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 13/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 14/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 15/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 16/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 17/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 18/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 19/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 20/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 21/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 22/23
รูป 💥💥FOR SALE!! ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ 41.23 ตร.ม.ตึก A ชั้น 12A ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ ขาย 3.19 ล้านบาท!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲 - รูปที่ 23/23
ดูรูปทั้งหมด 23 รูป
3,190,000 (77,371 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
41.23 ตร.ม.

ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💥💥FOR SALE!! Condo Supalai Veranda Phasi Charoen Station 🚝ใกล้ MRT สถานีภาษีเจริญ/เยื้องซีคอนบางแค ขายเพียง 3.19 ล้านบาท คุ้มมาก!!💥💥 สอบถาม LINE: @atfirm📲

👉 1 ห้องนอน, 1 ห้องนั่งเล่น, 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอย 41.23 ตร.ม.

👉 อยู่ชั้น 12A อาคาร A ระเบียงหันทิศตะวันออก วิวซีคอนบางแค ไม่บล็อกวิว

👉 ห้องแต่งสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าบางส่วน+ชุดผ้าม่านกัน UV อย่างดี

👉แอร์ 2 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น

----------------------------------

***สนใจดูห้องจริงได้ที่***

📞โทร. 066-149-8529, 087-499-6664

📲Line ID : @atfirm หรือสามารถเพิ่มบัญชี “At firm“ เป็นเพื่อนได้ด้วยการคลิกลิงค์นี้👉

https://line.me/R/ti/p/@atfirm

📣FB Page :

https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #ศุภาลัยเวอเรนด้าภาษีเจริญ #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน #ทาวน์เฮ้าท์ #อพาร์ทเมนท์ #atfirmproperty

รายละเอียด

  • Supalai Veranda Phasi Charoen Station
  • 3,190,000 (77,371 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 12A
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41.23 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค
คอนโดให้เช่า Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ บางแค
Lumpini Ville Bangkae

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค
Lumpini Condo Town Bangkhae

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
The Mona Vale Phetkasem 39

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที