🏢✨ For Sale | ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Yield 6% เดอะ คริส 5 รัชดา 17 (The Kris 5 Ratchada 17) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร🚆

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6014246

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢✨ For Sale | ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Yield 6% เดอะ คริส 5 รัชดา 17 (The Kris 5 Ratchada 17) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร🚆 - รูปที่ 1/9
รูป 🏢✨ For Sale | ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Yield 6% เดอะ คริส 5 รัชดา 17 (The Kris 5 Ratchada 17) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร🚆 - รูปที่ 2/9
รูป 🏢✨ For Sale | ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Yield 6% เดอะ คริส 5 รัชดา 17 (The Kris 5 Ratchada 17) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร🚆 - รูปที่ 3/9
รูป 🏢✨ For Sale | ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Yield 6% เดอะ คริส 5 รัชดา 17 (The Kris 5 Ratchada 17) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร🚆 - รูปที่ 4/9
รูป 🏢✨ For Sale | ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Yield 6% เดอะ คริส 5 รัชดา 17 (The Kris 5 Ratchada 17) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร🚆 - รูปที่ 5/9
รูป 🏢✨ For Sale | ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Yield 6% เดอะ คริส 5 รัชดา 17 (The Kris 5 Ratchada 17) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร🚆 - รูปที่ 6/9
รูป 🏢✨ For Sale | ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Yield 6% เดอะ คริส 5 รัชดา 17 (The Kris 5 Ratchada 17) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร🚆 - รูปที่ 7/9
รูป 🏢✨ For Sale | ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Yield 6% เดอะ คริส 5 รัชดา 17 (The Kris 5 Ratchada 17) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร🚆 - รูปที่ 8/9
รูป 🏢✨ For Sale | ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Yield 6% เดอะ คริส 5 รัชดา 17 (The Kris 5 Ratchada 17) ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร🚆 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,800,000 (66,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.

เดอะคริส เอ็กซ์ตร้า 5 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📍 ทำเลศักยภาพ ใกล้ MRT สุทธิสาร เพียง 600 เมตร

เหมาะกับผู้ซื้อที่เป็นนักลงทุนมองหาทรัพย์ปล่อยเช่าระยะยาว

💰 เพียง 1.8 ล้าน เท่านั้น

💸 มีผู้เช่าอยู่แล้ว 9,000 บาท/เดือน

📄 สัญญาเช่าถึง ก.พ. ปี 2570 (รับรายได้ต่อเนื่องทันที)

🔹 Highlight ที่ทำให้ทรัพย์นี้น่าสนใจ

• ซื้อวันนี้ = มีรายได้เลย ไม่ต้องหาผู้เช่าเพิ่ม

• Yield น่าสนใจ เหมาะสำหรับนักลงทุนมือใหม่-มืออาชีพ

• ทำเลรัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร เดินทางสะดวก

• โซนนี้ปล่อยเช่าง่าย มี Demand จริง มีผู้เช่าต่อเนื่อง

🛋️ รายละเอียดห้อง

• 1 ห้องนอน

• 1 ห้องน้ำ

• 27 ตร.ม.

• ชั้น 3

• ขนาดกะทัดรัด อยู่สบาย / ปล่อยเช่าง่าย

• เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

🏢 สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. 🔐

• ที่จอดรถ 🚗

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• MRT สุทธิสาร 🚆

• เซ็นทรัลพระราม 9 / ฟอร์จูน

• ตลาด ห้าง ร้านอาหารครบ

• โซนออฟฟิศและแหล่งงาน

📲 สนใจนัดชมคอนโด :

ติดต่อ คุณภิช 081-5914942

ID Line : https://line.me/ti/p/zxX-Faz9Qw หรือ 0815914942

ID Line OA Khun Pitch Property : https://lin.ee/P0Nbs7R

🏢รับฝากขาย บ้าน-คอนโด-ที่ดิน ฟรีการตลาด

🏡บริการครบวงจร ดูแลตั้งแต่ต้นจนวันโอน

💚 รับฝากขาย-ปล่อยเช่าอสังหาริมทรัพย์

เพราะการขายที่ดี ไม่ใช่แค่ขายได้…

แต่คือการพาเจ้าของไปถึง “จุดที่ควรจะได้” อย่างแท้จริง

#คอนโดราคาถูก

#คอนโดไม่เกิน2ล้าน

#ซื้อคอนโดปล่อยเช่า

#ลงทุนคอนโด

#ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า

#คอนโดyieldดี

#รัชดา17

#รัชดาภิเษก

#MRTสุทธิสาร

#คอนโดใกล้MRTสุทธิสาร

รายละเอียด

  • The Kris Extra 5
  • 1,800,000 (66,667 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 5
  • สตูดิโอ
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Kris Extra 5

ดินแดง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Kris Extra 5

5 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ควินน์ รัชดา 17
Quinn Ratchada 17

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก
Life Ratchadapisek

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ คริส รัชดา 17