For sale The Waterford Diamond Sukhumvit 30/1
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4979168
เข้าชม :
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
RW006074
For sale The Waterford Diamond Sukhumvit 30/1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่
โลเคชัน :โซนพร้อมพงษ์
ขนาด : 82.94 ตรม.
ชั้น :29
ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคาขาย : 9,790,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)
เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน
- Smart TV 55 นิ้ว
-แอร์ 4 เครื่อง
-เครื่องซักผ้า
- ประตูดิจิต้อลดอร์ล็อค
- เครื่องทำน้ำอุ่น
-เตาปรุงอาหาร
สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)
หรือ https://lin.ee/mTCBzgy
.
K.ดา 0647874793
K.เอ็ม 0869103639
*มี คอนโด The Waterford Diamond Sukhumvit 30/1 หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ
รายละเอียด
- The Waterford Diamond
- 9,790,000 (118,037 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 29
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 82.94 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
265 ประกาศเช่า
65 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน 61149442 ห้องนอน120m2ชั้น 18฿13,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน 59100422 ห้องนอน68.33m2ชั้น 15฿7,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน ทาวเวอร์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2916605)1 ห้องนอน52.4m2ชั้น 44฿5,900,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน ทาวเวอร์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2506937)2 ห้องนอน144.4m2ชั้น 14฿18,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน ทาวเวอร์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2927435)1 ห้องนอน44m2ชั้น 52.4฿5,900,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน ทาวเวอร์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 590870)2 ห้องนอน82m2ชั้น 14฿9,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน ทาวเวอร์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2487534)2 ห้องนอน68.33m2ชั้น 15฿7,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน ทาวเวอร์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2612320)1 ห้องนอน52.23m2ชั้น 31฿5,900,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-143871 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน51.65m2ชั้น 11฿5,490,000UPDATE !
For sale The Waterford Diamond Sukhumvit 30/1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ - SW0014222 ห้องนอน68.33m2ชั้น 17฿7,500,000UPDATE !