For sale The Line Sukhumvit 71 ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS เดินทางสะดวก
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4375077
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 5/44 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW000822
โลเคชัน:BTS พระโขนง
ขนาด:30.5 ตรม.
ชั้น:12A
ประเภทห้อง:1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคาขาย : 4,800,000 บาท
เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน
- TV
- แอร์
- ตู้เย็น
- ไมโครเวฟ
- เครื่องทำน้ำอุ่น
รายละเอียด
- THE LINE Sukhumvit 71
- 4,800,000 (157,377 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

5/44 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
96 ประกาศเช่า
66 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71
คอนโดมิเนียม 62.1 ตร.ม. เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร 7.6M62.1m2ชั้น -฿7,949,000UPDATE !
ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01)1 ห้องนอน44.75m2ชั้น 12฿5,390,000UPDATE !
30.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ1 ห้องนอน30.3m2ชั้น 6฿4,750,000UPDATE !

🔥 ถูกที่สุดในโครงการ คอนโดใกล้ BTS พระโขนง 🔥 The Line Sukhumvit 71 - เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 711 ห้องนอน30.58m2ชั้น 18฿3,900,000UPDATE !
Line Sukhumvit 71, ราคาดีสุด 45 ตรม 5.09 ล้าน สนใจทักด่วน ไลน์/โทร: 08186553551 ห้องนอน45m2ชั้น 10++฿5,095,000UPDATE !
🍃OwTee060326🍃 🏢【For Sale /ขาย】Condo - The Line Sukhumvit 711 ห้องนอน45.31m2ชั้น 12฿5,100,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ W-District1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿3,900,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ W-District1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿3,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.3 กม.
5.1 กม.
0 กม.
2.2 กม.
5.6 กม.
2.4 กม.
4.2 กม.
0 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4.2 กม.
0 กม.
3.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ THE LINE Sukhumvit 71
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง