For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6059734

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328 - รูปที่ 1/10
รูป For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328 - รูปที่ 2/10
รูป For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328 - รูปที่ 3/10
รูป For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328 - รูปที่ 4/10
รูป For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328 - รูปที่ 5/10
รูป For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328 - รูปที่ 6/10
รูป For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328 - รูปที่ 7/10
รูป For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328 - รูปที่ 8/10
รูป For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328 - รูปที่ 9/10
รูป For Sale - Nusasiri Grand Condo Ekkamai 6247328 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
22,000,000 (141,026 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 9
156 ตร.ม.

ณุศาศิริ แกรนด์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

A unit is fully furnished and is quiet and away from the main road. There is also a maid area with a bathroom. Asking price is 22,000,000Bht. Interested, pls call 0814850062

รายละเอียด

  • Nusasiri Grand
  • 22,000,000 (141,026 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 9
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 156 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Nusasiri Grand

343 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Nusasiri Grand

60 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ณุศาศิริ แกรนด์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.3 กม.