For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4446799

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 1/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 2/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 3/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 4/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 5/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 6/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 7/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 8/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 9/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 10/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 11/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 12/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 13/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 14/15
รูป For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS LH-SW000974 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
4,400,000 (157,143 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.

มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For sale Miti Chiva Kaset Station ห้องแต่งสวย ราคาดี ใกล้ม.เกษตร ติดBTS

โลเคชัน:BTS ม.เกษตร

ขนาด:28 ตรม.

ชั้น:7

ประเภทห้อง:Studio

ราคาขาย: 4,400,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

-------------------------------------------------------------------------

Location: BTS Kaset university

Area: 28 Sq.m

Floor:7

Room Type:Studio

Selling price:4,400,000 Baht (Half Transfer fee)

Fully Furnished & Electric Appliances

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.เอ็ม 0869103639

K.ดา 0647874793

*มี คอนโด Miti Chiva Kaset Station หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Miti Chiva Kaset Station
  • 4,400,000 (157,143 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร
Metro Luxe Kaset

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เกษตร
Supalai Park Kaset

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที