For Sale Life Ladprao Condo ติด BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว 28Sqm. Studio

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5090527

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For Sale Life Ladprao Condo ติด BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว 28Sqm. Studio  - รูปที่ 1/7
รูป For Sale Life Ladprao Condo ติด BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว 28Sqm. Studio  - รูปที่ 2/7
รูป For Sale Life Ladprao Condo ติด BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว 28Sqm. Studio  - รูปที่ 3/7
รูป For Sale Life Ladprao Condo ติด BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว 28Sqm. Studio  - รูปที่ 4/7
รูป For Sale Life Ladprao Condo ติด BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว 28Sqm. Studio  - รูปที่ 5/7
รูป For Sale Life Ladprao Condo ติด BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว 28Sqm. Studio  - รูปที่ 6/7
รูป For Sale Life Ladprao Condo ติด BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว 28Sqm. Studio  - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
3,890,000 (138,929 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.

ไลฟ์ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ตั้งอยู่ตรงข้ามเซ็นทรัล ลาดพร้าว สายสีเขียว เดินออกโครงการแค่ 20 เมตรขึ้นบันไดเลื่อนสถานี

มุมมองระเบียง : ถนนพหลโยธินขาออก และสถานี BTS

เลขที่ห้อง : 992/100

อาคาร A (อาคารด้านหน้าใกล้ที่สุด) พื้นที่ 28.06 ตารางเมตร แบบ Studio ชั้น 15 ห้องเป็นแบบ

Smart Home สามารถเปิดปิดประตู หลอดไฟ เครื่องใช้ไฟฟ้าผ่าน App. Key Card สามารถเข้าได้เฉพาะชั้นที่พักอาศัยเพื่อความปลอดภัย CCTV 24 ชม. และได้สิทธิ์ 1 ที่จอดรถ

ราคา : 3,890,000 บาท *** ค่าใช้จ่ายในการโอน 50/50 ***

สนใจติดต่อ : JoAgent O81 4 4 5 9 7 9 9     

ID Line: joevs777

ส่วนกลางกิจกรรม : Fitness และ สระว่ายน้ำแบบ Sky View Rooftop , สนามบาส, ซาวน่า , คลับโต้ะพูล และการจัดสวนโดยรอบที่สวยงาม

ส่วนกลางอำนวยความสะดวก :

Sky work station, Green work station, Private meeting station, Longest 'Green Landscape', Panoramic wellness, Sky Social Club

อุปกรณ์ภายในห้อง :

- Smart TV 32 นิ้ว

- เครื่องซักผ้า ฝาหน้า 8 kg

- ตู้เย็น 6.8 คิว

- เครื่องทำน้ำอุ่น

- เตาอบไมโครเวฟ

- ม่านหรูกัน UV 2 ชั้นทั้งประตูและ หน้าต่าง

- Wall Paper ทั้งห้อง

- เตียงพร้อมฟูกที่นอนขนาด 5 ฟุต

(เตียงมีที่จัดเก็บของใต้เตียง)

- ตู้เสื้อผ้าขนาดใหญ่ 1 ตู้

- โซฟาพับนอนได้ 1 ชุด

- ชุดโต๊ะรับประทานอาหาร+ เก้าอี้ 2 ตัว

- โต้ะกระจกเครื่องแป้ง 1 ตัว

- เครื่องปรับอากาศ ขนาด 22,000 บีทียู 1 เครื่อง

- Head Detector , Smoke Detector

- ระบบโทรศัพท์สายตรง 1 คู่สาย

รายละเอียด

  • Life Ladprao
  • 3,890,000 (138,929 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • สตูดิโอ
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Ladprao

820 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Ladprao

153 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 282 ประกาศ

logo โครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
Abstracts Phahonyothin Park

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค พหลโยธิน
Supalai Park Phaholyothin

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ อีควิน็อกซ์
Equinox

2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว