For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4282040

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 1/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 2/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 3/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 4/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 5/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 6/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 7/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 8/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 9/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 10/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 11/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 12/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 13/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 14/15
รูป For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813)  - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
21,000,000 (201,923 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 11
104 ตร.ม.

ไฮด์ สุขุมวิท วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For Sale Hyde Sukhumvit 13 3bedroom beautiful decoration (S03-0813) 

Condo Hyde Sukhumvit13 

3 Beds room 3 bathrooms 

104 Sq.m 

11st floor 

BTS NANA Sky walk 

Fully Furnished 

price 21,000,000 Bath 

all transfer 50:50 

sale with tenant 

call 083-5541691 

https://lin.ee/U8O5YIg

Line ID : @Sun111 (มี @ ด้วยค่ะ) 

***ห้องออกเร็วมาก ทักไลน์เข้ามาคุยราคากันได้คะ มีหลายห้อง ถ้าชอบ แคปเจอร์หน้าจอรูปห้องส่งไลน์มา สอบถาม และนัดดูห้องได้เลยคะ

รายละเอียด

  • Hyde Sukhumvit
  • 21,000,000 (201,923 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 104 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Hyde Sukhumvit

220 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Hyde Sukhumvit

104 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที