For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4434150

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 1/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 2/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 3/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 4/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 5/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 6/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 7/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 8/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 9/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 10/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 11/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 12/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 13/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 14/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 15/16
รูป For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795)  - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
5,190,000 (110,614 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
46.92 ตร.ม.

เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For sale condo The Riviera Jomtien. 1 Bed (S03-1795) 

condo The Riviera Jomtien.

1 Bed 1 Bed 

46.92 Sqm. 

No Room 12AA05  

Seaview 

Foreigner quota 

Urgent for sale 

Price 5,190,000 Bath 

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้อง

โทร : 083-5541691 (TH/EN)

LINE ID: @Sun111 (มี@ด้วยค่ะ)

Line Add Friend= https://lin.ee/U8O5YIg #

 แอดไลน์ตอบไวมาก

***ห้องออกเร็วมาก มีหลายห้อง แคปเจอร์หน้าจอรูปห้อง หรือ Copy link

รายละเอียด

  • The Riviera Jomtien
  • 5,190,000 (110,614 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46.92 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

logo โครงการ อเมซอน เรสซิเดนซ์ พัทยา
Amazon Residence Pattaya

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

Atlantis Condo Resort Pattaya

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เซเวน ซีส์ คอนโด รีสอร์ท จอมเทียน
Seven Seas Condo Resort Jomtien

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ โอเรียนท์ รีสอร์ท แอนด์ สปา
The Orient Resort and Spa