DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6070465

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/9
รูป DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/9
รูป DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/9
รูป DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/9
รูป DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/9
รูป DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/9
รูป DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/9
รูป DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/9
รูป DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
5,200,000 (142,115 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
36.59 ตร.ม.

เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26050518 ขายคอนโด เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14 (Le Cote Sukhumvit 14) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 36.59 ตรม.
-อาคาร ชั้น 7

****ราคา 5,200,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31

รายละเอียด

  • Le Cote Sukhumvit 14
  • 5,200,000 (142,115 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.59 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Le Cote Sukhumvit 14

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เลอ โคเต้ สุขุมวิท 14

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.3 กม.

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที