DL26050281 ขายคอนโด เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส (Kensington Kaset Campus) ใกล้ BTS บางบัว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6055595
เข้าชม :
เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26050281 ขายคอนโด เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส (Kensington Kaset Campus) ใกล้ BTS บางบัว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 25.39 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 7
****ราคา 2,800,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45
รายละเอียด
- Kensington Kaset Campus
- 2,800,000 (110,280 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 25.39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
31 ประกาศเช่า
21 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส BTS-บางบัว ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-135284 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน42.02m2ชั้น 13฿3,790,000UPDATE !
ขายคอนโด เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส อาคาร A ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางบัว1 ห้องนอน25m2ชั้น 11฿2,300,000UPDATE !
ขายคอนโด เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางบัว1 ห้องนอน25m2ชั้น 7฿2,800,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางบัว1 ห้องนอน25m2ชั้น 6฿2,400,000NEW !

#SC12938 📌 ขาย | 🟦🟨เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน25.39m2ชั้น 7฿2,800,000UPDATE !
SC0471💛ขายโครงการ เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛2 ห้องนอน32m2ชั้น 10฿2,690,000UPDATE !

DL26020523 ขายคอนโด เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส (Kensington Kaset Campus) ใกล้ BTS บางบัว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน25.5m2ชั้น 9฿2,390,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

6.4 กม.

0 กม.
2 กม.
5.7 กม.
5.8 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
4.6 กม.
7.6 กม.
4.7 กม.
3.6 กม.
2.4 กม.
4.4 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
5.1 กม.
6.7 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
2.4 กม.
4.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Kensington Kaset Campus
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด