DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6055641

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/12
รูป DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,800,000 (84,848 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 25
33 ตร.ม.

นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26050224 ขายคอนโด นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง (Niche Mono Sukhumvit - Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 33 ตรม.
-อาคาร ชั้น 25

****ราคา 2,800,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • Niche Mono Sukhumvit - Bearing
  • 2,800,000 (84,848 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 25
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72
UNiO Sukhumvit 72

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

3 กม.

BTS แบริ่ง

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Niche Mono Sukhumvit - Bearing

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (86)