DL26050167 ให้เช่าคอนโด วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม (Wish Signature Midtown Siam) ใกล้ BTS ราชเทวี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6045308
เข้าชม :
19,000/ เดือน
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26050167 ให้เช่าคอนโด วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม (Wish Signature Midtown Siam) ใกล้ BTS ราชเทวี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 27 ตรม.
-อาคาร ชั้น 12A
****ราคาเช่า 19,000.00 บาท/เดือน****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45
รายละเอียด
- Wish Signature Midtown Siam
19,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 12A
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
448 ประกาศเช่า
169 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม

ให้เช่า 🔥 Wish Signature Midtown Siam | ห้องสวย วิวเปิดโล่ง | ใกล้ BTS ราชเทวี และ Siam เดินไปเรียน/ช้อปปิ้งได้เลย พร้อมลิฟต์ส่วนตัวถึงหน้าห้อง1 ห้องนอน34m2ชั้น 29฿25,000/เดือนUPDATE !
🔥 ปล่อยเช่า Wish Signature Midtown Siam คอนโดใกล้ BTS ราชเทวี ชั้น 5 อยู่สบาย เดินทางง่ายในโซน CBD1 ห้องนอน5m2ชั้น 27฿19,500/เดือนNEW !
+++เช่าด่วน+++ Wish Signature Midtown Siam** 3 ห้องนอน ขนาด 92 ตร.ม. แต่งครบพร้อมเข้าอยู่!!!3 ห้องนอน92m2ชั้น X฿75,000/เดือนUPDATE !
ด่วนน ห้องสวยราคาโดนใจ ให้เช่า Wish signature @midtown siam ใกล้btsราชเทวี เฟอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ1 ห้องนอน27m2ชั้น 14฿15,000/เดือนUPDATE !
พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที! ยูนิต 1 ห้องนอนให้เช่าใน วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม พร้อมลิฟต์ส่วนตัว1 ห้องนอน36m2ชั้น 39฿23,000/เดือนNEW !
เช่าคอนโด วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม BTS-ราชเทวี ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-155101 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน27m2ชั้น 13฿19,000/เดือนNEW !
เช่าคอนโด วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม BTS-ราชเทวี ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-155109 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน27m2ชั้น 8฿16,000/เดือนNEW !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม BTS-ราชเทวี ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-134926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน35m2ชั้น 22฿22,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม BTS-ราชเทวี ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-52578 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน47m2ชั้น 28฿35,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม BTS-ราชเทวี ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-52489 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน34.25m2ชั้น 7฿22,000/เดือนUPDATE !