DL26030838 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5894979

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26030838 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/4
รูป DL26030838 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/4
รูป DL26030838 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/4
รูป DL26030838 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
3,680,000 (94,992 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
38.74 ตร.ม.

ธนา แอสทรา สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26030838 ขายคอนโด ธนา แอสทรา (Thana Astra) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 38.74 ตรม.
-อาคาร ชั้น 6

****ราคา 3,680,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • Thana Astra
  • 3,680,000 (94,992 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.74 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Thana Astra

15 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Thana Astra

17 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ธนา แอสทรา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
The Key Sathorn - Charoenrat

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ สาทร - เจริญราษฎร์