DL26030779 ขายคอนโด เมอร์ลิน ทาวเวอร์ (Merlin Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5889108

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26030779 ขายคอนโด เมอร์ลิน ทาวเวอร์ (Merlin Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/5
รูป DL26030779 ขายคอนโด เมอร์ลิน ทาวเวอร์ (Merlin Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/5
รูป DL26030779 ขายคอนโด เมอร์ลิน ทาวเวอร์ (Merlin Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/5
รูป DL26030779 ขายคอนโด เมอร์ลิน ทาวเวอร์ (Merlin Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/5
รูป DL26030779 ขายคอนโด เมอร์ลิน ทาวเวอร์ (Merlin Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
1,700,000 (42,289 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
40.2 ตร.ม.

เมอร์ลิน ทาวเวอร์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26030779 ขายคอนโด เมอร์ลิน ทาวเวอร์ (Merlin Tower) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 40.2 ตรม.
-อาคาร ชั้น 3

****ราคา 1,700,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31

รายละเอียด

  • Merlin Tower
  • 1,700,000 (42,289 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40.2 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Merlin Tower

0 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Merlin Tower

8 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมอร์ลิน ทาวเวอร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 689 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 241 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์