DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5744447

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/9
รูป DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/9
รูป DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/9
รูป DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/9
รูป DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/9
รูป DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/9
รูป DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/9
รูป DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/9
รูป DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,090,000 (45,417 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.

พลัม คอนโด สามัคคี เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26011015 ขายคอนโด พลัม คอนโด สามัคคี (Plum Condo Samakkhi) ใกล้ BTS สายสีชมพู สามัคคี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 24 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 6

****ราคา 1,090,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31

รายละเอียด

  • Plum Condo Samakkhi
  • 1,090,000 (45,417 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไพรเวซี ติวานนท์
The Privacy Tiwanon

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า The Privacy Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Tiwanon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

รร.เบญจมราชานุสรณ์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

แคราย

4.6 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ Plum Condo Samakkhi

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (19)
ยังไม่เจอประกาศ ในพลัม คอนโด สามัคคีที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help