DL26010079 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก (Life Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5688915

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26010079 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก (Life Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/6
รูป DL26010079 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก (Life Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/6
รูป DL26010079 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก (Life Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/6
รูป DL26010079 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก (Life Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/6
รูป DL26010079 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก (Life Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/6
รูป DL26010079 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก (Life Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
5,200,000 (148,571 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.

ไลฟ์ อโศก ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26010079 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก (Life Asoke) ใกล้ MRT เพชรบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 35 ตรม.
-อาคาร ชั้น 12A

****ราคา 5,200,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • Life Asoke
  • 5,200,000 (148,571 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12A
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Asoke

624 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Asoke

171 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที