DL25120771 ขายคอนโด ดิ เอส อโศก (The ESSE Asoke) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5672641
เข้าชม :
ดิ เอส อโศก วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25120771 ขายคอนโด ดิ เอส อโศก (The ESSE Asoke) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 45 ตรม.
-อาคาร ชั้น 40+
****ราคา 12,500,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45
รายละเอียด
- The ESSE Asoke
- 12,500,000 (277,778 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 40+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 45 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
484 ประกาศเช่า
150 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ เอส อโศก
🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]1 ห้องนอน36.16m2ชั้น 22฿6,451,000UPDATE !
44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ1 ห้องนอน44m2ชั้น 32฿12,000,000UPDATE !
#SC13355 📌 ขาย | 🟦🟨ดิ เอส อโศก🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน46.5m2ชั้น 28฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1963997)1 ห้องนอน37m2ชั้น 10฿6,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 882578)1 ห้องนอน44.5m2ชั้น 50฿14,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 646788)1 ห้องนอน47m2ชั้น 18฿10,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1306680)1 ห้องนอน45m2ชั้น 38฿11,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1449179)1 ห้องนอน46.5m2ชั้น 21฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 450467)1 ห้องนอน45m2ชั้น 36฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1380322)1 ห้องนอน44.18m2ชั้น 45฿12,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอส อโศก ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2205247)2 ห้องนอน75.5m2ชั้น 35฿20,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
5.3 กม.
3.6 กม.
4.5 กม.
5.3 กม.
3.4 กม.