DL25120374 ขายคอนโด ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร (IDEO Phaholyothin - Chatujak) ใกล้ BTS สะพานควาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5645591
เข้าชม :
ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25120374 ขายคอนโด ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร (IDEO Phaholyothin - Chatujak) ใกล้ BTS สะพานควาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 28 ตรม.
-อาคาร ชั้น 16
****ราคา 4,200,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- IDEO Phaholyothin - Chatujak
- 4,200,000 (150,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 16
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
125 ประกาศเช่า
85 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร
#A124237 ✅ 31/1/69 ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน25.3m2ชั้น 24฿3,590,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไอดีโอ พหล จตุจักร MD-250855781 ห้องนอน26m2ชั้น 11฿3,600,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาด อตก1 ห้องนอน25m2ชั้น 24฿3,190,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พหลโยธิน-จตุจักร ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2029264)2 ห้องนอน60m2ชั้น 32฿9,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พหลโยธิน-จตุจักร ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2418588)2 ห้องนอน63.21m2ชั้น 23฿9,730,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ไอดีโอ พหลโยธิน- จตุจักร เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 5.2M36.01m2ชั้น -฿5,222,000UPDATE !
💚คุ้มที่สุด! ห้องสวย ราคาโดนใจ , Ideo Phaholyothin Chatujak ใกล้ BTS สะพานควาย28m2ชั้น 2x฿5,600,000UPDATE !

ขายคอนโด ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ ตลาด อตก1 ห้องนอน34m2ชั้น 22฿5,550,000UPDATE !
🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร1 ห้องนอน36.01m2ชั้น 25฿4,880,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 513 ประกาศ
ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochitมีคอนโดขาย 280 ประกาศ

2.6 กม.

3.5 กม.
4.4 กม.
3.1 กม.
2.7 กม.
3.8 กม.
5.8 กม.