DL25100296 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ (IDEO Sathorn - Thapra) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5488285
เข้าชม :
ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25100296 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ (IDEO Sathorn - Thapra) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 22 ตรม.
-อาคาร ชั้น 28
****ราคา 2,390,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- IDEO Sathorn - Thapra
- 2,390,000 (108,636 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 28
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
297 ประกาศเช่า
69 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
P-103965 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ ถนน สมเด็จพระเจ้าตากสิน Bukkhalo, Thon Buri, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน22m2ชั้น 28฿1,900,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ อาคาร ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน22m2ชั้น 28.0฿2,390,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿2,450,000UPDATE !
🔥 ขายคอนโด ราคาถูกที่สุดในโครงการ ชั้นสูง วิวสวย Ideo Sathorn-Thaphra (ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร1 ห้องนอน21.75m2ชั้น 30฿1,790,000UPDATE !
🔥ราคาถูกที่สุด ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร🔥 ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ (Ideo Sathorn-Thaphra)1 ห้องนอน21.75m2ชั้น 30฿1,790,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน45m2ชั้น 19฿4,900,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ อาคาร B ชั้น 18 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน22m2ชั้น 18฿2,390,000NEW !
📌 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน30m2ชั้น 10฿2,890,000UPDATE !
📌 ให้ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ อาคาร A ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน31m2ชั้น 22฿2,900,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ อาคาร B ชั้น 18 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน22m2ชั้น 18฿2,390,000NEW !