DL25080842 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5375957

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 1/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 2/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 3/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 4/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 5/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 6/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 7/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 8/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 9/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 10/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 11/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 12/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 13/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 14/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 15/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 16/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 17/18
รูป DL25080842  ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ ( The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
12,000,000 (184,615 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 23
65 ตร.ม.

เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25080842 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะรูม สาธร-เซนต์หลุยส์ (The Room Sathorn - St.Louis) พร้อมเข้าอยู่

- 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ 

- ขนาด 65 ตารางเมตร

- ชั้น 23 

****ราคา ขาย 12,000,000 บาท****

===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive

Tel : 0638692663

LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

--------------------------------

รายละเอียด

  • The Room Sathorn - St.Louis
  • 12,000,000 (184,615 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 23
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สาทร - เซนหลุยส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 695 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 245 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

2.2 กม.

logo โครงการ เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
The Key Sathorn - Charoenrat