Connext Condo For Sell WR-04264

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5823877

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 1/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 2/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 3/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 4/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 5/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 6/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 7/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 8/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 9/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 10/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 11/12
รูป Connext Condo For Sell WR-04264 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,290,000 (74,837 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
30.6 ตร.ม.

คอนเนค คอนโด 9/252 เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

WR-04264

Connext Condominium Phuket 

ราคาเพียง 2,290,000 บาท

1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, สระว่ายน้ำ & ยิม

ประเภทห้อง : 1 Bed

ขนาด 30.60 ตารางเมตร 

พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม :

โทร: 0885849583

Line ID: 0885849583

WhatsApp: (+ 66) 885849583

Wechat ID: WRealProperty

รายละเอียด

  • Connext Condo
  • 2,290,000 (74,837 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Connext Condo

9/252 เมืองภูเก็ต ภูเก็ต

ประกาศเช่า Connext Condo

2 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Connext Condo

2 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คอนเนค คอนโด

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า ภูเก็ต
Supalai Vista Phuket

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Vista Phuket

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Vista Phuket

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

THE WIDE CONDOTEL PHUKET

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ชูการ์ ปาล์ม สวนหลวง
Sugar Palm Suan Luang

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลท์ สวนหลวง
The Light Suanluang

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

Baan Tanarak Phuket