🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5670720

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 1/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 2/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 3/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 4/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 5/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 6/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 7/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 8/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 9/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 10/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 11/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 12/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 13/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 14/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 15/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 16/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 17/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 18/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 19/20
รูป 🍃Condowise241225🍃 𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93 𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
3,990,000 (115,285 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
34.61 ตร.ม.

ไอดีโอ สุขุมวิท 93 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🍃Condowise241225🍃

𝑽าย ไอดีโอ สุขุมวิท 93

𝑰𝒅𝒆𝒐𝑺𝒖𝒌𝒉𝒖𝒎𝒗𝒊𝒕93 #𝑩𝑻𝑺บางจาก200 เมตร

.

✅ 3.99 ล้าน

✅ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

✅ 34.61 ตร.ม ชั้น 9

✅ โซน B

.

🎈เฟอร์นิเจอร์ 𝒃𝒖𝒊𝒍𝒕-𝒊𝒏 สวย ตรงปก ตกแต่งครบตามรูป

------

🌷ขายอย่างเดียว 🚫ไม่ปล่อยเช่า

ค่าโอน+อากร คนละครึ่ง

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท

รายละเอียด

  • IDEO Sukhumvit 93
  • 3,990,000 (115,285 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.61 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO Sukhumvit 93

457 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO Sukhumvit 93

134 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101