Code: KJS407 ขาย Wela Ramkhamhaeng 186 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5917150
เข้าชม :
เวล่า รามคำแหง 186 มีนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Code: KJS407
ขาย Wela Ramkhamhaeng 186
เวล่า รามคำแหง 186
---------------------------------
รูปแบบห้อง Studio 1 ห้องน้ำ
ขนาด 23.00 ตร.ม.
ชั้น 6 (ทิศเหนือ)
อาคาร -
---------------------------------
ราคาขาย 1,650,000 บาท
---------------------------------
- MRT สถานี เคหะรามคำแหง 900 เมตร
รายละเอียด
- Wela Ramkhamhaeng 186
- 1,650,000 (71,739 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 23 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
4 ประกาศเช่า
1 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
คอนโดมิเนียม 23.58 ตร.ม. อัสสกาญจน์ซิตี้ เฟสซี อาคารซี 14-ซี 21 เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร 600,00023.58m2ชั้น -฿826,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 34.46 ตร.ม. โชคธนชัย คอนโดมิเนียม เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร 573,00034.46m2ชั้น -฿724,000UPDATE !
Call : 099-269-6659 ขายคอนโด อัสสกาญจน์ ซิตี้ รามคำแหง ติดรถไฟฟ้าสีส้ม เคหะรามคำแหง ขนาด 23.5 ตารางเมตร ห้องมุม ชั้น3 ตกแต่งครบ1 ห้องนอน23.5m2ชั้น 3฿869,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 41.85 ตร.ม. โชคธนชัย คอนโดมิเนียม เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร 616,00041.85m2ชั้น -฿858,000UPDATE !
(Owner Post)ขาย คอนโด อัสสกาญจน์ ซิตี้ รามคำแหง MRTสายสีส้ม สถานีเคหะรามคำแหง ขนาด 23.58 ตร.ม. ตึก 19 ชั้น 2 ห้องมุม Tel.066-109-70391 ห้องนอน23.58m2ชั้น 2฿750,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.7 กม.
มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ
ขายคอนโด Esta Bliss Ramintraมีคอนโดขาย 22 ประกาศ

2.6 กม.

2.6 กม.
2 กม.
2.6 กม.
5.9 กม.
2.6 กม.
5.8 กม.
2.3 กม.
0 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
29.5 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
5.8 กม.
2.3 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง