✨ Centric St.Louis จุดตัดระหว่างสาทรกับความสงบ ห้องนี้คือคำตอบของคนอยากอยู่เมือง...แต่ไม่อยากวุ่นวาย ✔

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5279400

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ Centric St.Louis จุดตัดระหว่างสาทรกับความสงบ ห้องนี้คือคำตอบของคนอยากอยู่เมือง...แต่ไม่อยากวุ่นวาย ✔ - รูปที่ 1/6
รูป ✨ Centric St.Louis จุดตัดระหว่างสาทรกับความสงบ ห้องนี้คือคำตอบของคนอยากอยู่เมือง...แต่ไม่อยากวุ่นวาย ✔ - รูปที่ 2/6
รูป ✨ Centric St.Louis จุดตัดระหว่างสาทรกับความสงบ ห้องนี้คือคำตอบของคนอยากอยู่เมือง...แต่ไม่อยากวุ่นวาย ✔ - รูปที่ 3/6
รูป ✨ Centric St.Louis จุดตัดระหว่างสาทรกับความสงบ ห้องนี้คือคำตอบของคนอยากอยู่เมือง...แต่ไม่อยากวุ่นวาย ✔ - รูปที่ 4/6
รูป ✨ Centric St.Louis จุดตัดระหว่างสาทรกับความสงบ ห้องนี้คือคำตอบของคนอยากอยู่เมือง...แต่ไม่อยากวุ่นวาย ✔ - รูปที่ 5/6
รูป ✨ Centric St.Louis จุดตัดระหว่างสาทรกับความสงบ ห้องนี้คือคำตอบของคนอยากอยู่เมือง...แต่ไม่อยากวุ่นวาย ✔ - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
8,899,000 (127,129 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
70 ตร.ม.

เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - Centric Sathorn - St.Louis

Ref.Code : EL05835

Area:70 Sq.m

Floor:xx

Type:2 Bed 2 Bath

Price:8,899,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/hvKYfv48G1JVb4zp7

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • Centric Sathorn - Saint Louis
  • 8,899,000 (127,129 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • XX
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

2.1 กม.

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร