BP00470 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5880505

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป BP00470 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 1/8
รูป BP00470 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 2/8
รูป BP00470 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 3/8
รูป BP00470 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 4/8
รูป BP00470 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 5/8
รูป BP00470 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 6/8
รูป BP00470 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 7/8
รูป BP00470 ขายคอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
8,747,000 (35,996 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 30
243 ตร.ม.

เอสวี ซิตี้ พระราม 3 900/1-36 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัส BP00470

ขาย : คอนโด เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี

ที่ตั้งทรัพย์ : เอสวี ซิตี้ พระราม 3 ชั้นที่ 30, 31 แขวง ช่องนนทรี เขต ยานนาวา จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ราคา : 8,747,000 บาท (ราคาตั้งแต่ 2 มีนาคม 2569 - 31 พฤษภาคม 2569)

พื้นที่ใช้สอย : 243.55 ตร.ม.

อยู่ชั้นที่ : 30

จำนวน : 36 ชั้น

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/1P6cjeB4TLfL8eyL6

สถานที่ใกล้เคียง :

ตลาดรุ่งเจริญ

เซ็นทรัล พระราม 3

โลตัส พระราม 3

โรงพยาบาลราษฎร์บูรณะ

***************************************

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน

064-665-4666 (เกรียง)

094-265-6422

Line : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)

หรือคลิ๊ก

https://lin.ee/n9y0Nfc

www.thaisun-asset.com

" ดูแลให้คำแนะนำตั้งแต่ต้นจนจบด้วยทีมงานมืออาชีพ "

(เพื่อความรวดเร็วในการเช็คสถานะทรัพย์รบกวนแค๊ปหน้าจอแล้วส่งมาทางไลน์หรือแจ้งรหัสที่หัวข้อของประกาศนะครับ)

รายละเอียด

  • S.V. City Rama 3
  • 8,747,000 (35,996 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 30
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 243 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
S.V. City Rama 3

900/1-36 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า S.V. City Rama 3

71 ประกาศเช่า

ประกาศขาย S.V. City Rama 3

49 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ S.V. City Rama 3

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (49)
ยังไม่เจอประกาศ ในเอสวี ซิตี้ พระราม 3ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ห้องวิวแม่น้ำ ราคาสุดคุ้มขนาดนี้ Chapter One ราษฎร์บูรณะ 33 ทักเลยจ้า
    ขายคอนโด
    ห้องวิวแม่น้ำ ราคาสุดคุ้มขนาดนี้ Chapter One ราษฎร์บูรณะ 33 ทักเลยจ้า