BOWIE180326 🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5894229

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 1/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 2/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 3/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 4/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 5/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 6/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 7/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 8/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 9/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 10/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 11/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 12/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 13/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 14/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 15/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 16/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 17/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 18/19
รูป BOWIE180326  🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana) - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
1,990,000 (60,303 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
33 ตร.ม.

เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

BOWIE180326

🏢 เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ (The Base Chaengwattana)

 ใกล้ MRT เมืองทองธานึ เพียง 400 เมตร

💰ราคาเพียง 1.99 ล้านบาทเท่านั้น‼

(แถมทุกอย่างตามภาพ อีกกว่า 2xx,xxx บาท)

- อาคาร Aชั้น 21

- ขนาด 33 ตร.ม.

- 1 ห้องนอน | 1 ห้องนั่งเล่น | 1 ห้องครัว | 1 ห้องน้ำ | 1 ระเบียง

- สัดส่วนห้องดีมาก ครัวปิดฝั่งระเบียง

- ค่าส่วนกลาง 35 บาท/ตร.ม.

🎁 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

- ตู้ข้างเตียง

- เตียง พร้อมที่นอน 5 ฟุต

- เตาไฟฟ้า พร้อมที่ดูดควัน

- แอร์ 2 ตัว

- เครื่องทำน้ำอุ่น

- ผ้าม่านกันยูวี 2 ชั้น

🔰 สิ่งอำนวยความสะดวก

- 7-Eleven

- เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ 

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

 หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ 

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท

รายละเอียด

  • The Base Chaengwattana
  • 1,990,000 (60,303 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 21
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
The Key Chaeng Wattana

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ
Supalai City Resort Chaeng Watthana

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ
Supalai Loft Chaeng Watthana

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ
The Seed Chaeng Watthana

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เคนซิงตัน เพลส