Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6027180

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay - รูปที่ 1/10
รูป Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay - รูปที่ 2/10
รูป Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay - รูปที่ 3/10
รูป Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay - รูปที่ 4/10
รูป Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay - รูปที่ 5/10
รูป Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay - รูปที่ 6/10
รูป Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay - รูปที่ 7/10
รูป Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay - รูปที่ 8/10
รูป Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay - รูปที่ 9/10
รูป Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
16,400,000 (74,900 บาท/ตร.ม.)
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
218.96 ตร.ม.

ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 181/1 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ห้องสวย น่าอยู่ พื้นที่กว้าง | Code DS2905

โครงการ: Supalai Place Sukhumvit 39

รายละเอียด

• รูปแบบ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

• ขนาด 218.96 ตร.ม.

ราคา 16,400,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก

• Lobby

• Mailbox

• Swimming Pool

• Fitness Center

• Garden

• CCTV

• 24-hour Security

สถานที่ใกล้เคียง

• Gateway เอกมัย

• Major เอกมัย

• Park Lane เอกมัย

• Arena 10

• รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

• รพ.บำรุงราษฎร์

• วัดธาตุทอง

• ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท

การเดินทาง

BTS พร้อมพงษ์

รายละเอียด

  • Supalai Place Sukhumvit 39
  • 16,400,000 (74,900 บาท/ตร.ม.)
  • 4 ห้องนอน
  • 1-5
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 218.96 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai Place Sukhumvit 39

181/1 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 654 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2 กม.

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

2.2 กม.

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที