🔥🔥Best price!! 1b1b 4.29mb - Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao 📞Call 090 919 9898
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5157327
เข้าชม :
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🔥🔥ขายถูกสุดในตึก!! 1b1b 4.29mb - Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao 📞Call 090 919 9898
ห้องสวย แต่งครบ พร้อมเข้าอยู่
❤️🔥ราคาถูกมาก!! เพียง 4.29mb❤️🔥
ราคา/ตร.ม. : 123,xxx บาท
ราคาตลาด : 149,xxx บาท
คอนโดหรู ใกล้ MRT 2 สาย (สายสีน้ำเงินและสีเหลือง) ใกล้ห้างสรรพสินค้า
ข้อมูล
ประเภท : Condo - 1b1b
ขนาด : 34.78 ตร.ม.
ราคา : 4.29 ล้านบาท (ลดจาก 5.2 ล้านบาท)
✅ฟรี!!! บริการสินเชื่อ
✅เราดูแลตั้งแต่ต้น จนถึงวันโอน
✅รับประกันติดต่อเจ้าของห้องโดยตรง!!!
✅มีทรัพย์จริง!!!
------------
สนใจติดต่อ / Contact
iCITY : Agent M (เอ็ม)
Tel. : 090 919 9898
Line ID : @iCity (https://lin.ee/MA1TaPb)
WhatsApp : +66 90 919 9898
WeChat : iCityAsset
มีบ้านและคอนโดเยอะมาก สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ😊
รายละเอียด
- Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao
- 4,290,000 (123,347 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 9
- ใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.78 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
270 ประกาศเช่า
91 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
For Sale Whizdom Avenue Ratchada-Ladprao ห้องจากโครงการ ชั้นสูง วิวเมือง ติด MRT ลาดพร้าว @3.79 MB1 ห้องนอน28.35m2ชั้น 20 - 30฿3,790,000
คอนโด สตูดิโอ ที่ วิสดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2661941)1 ห้องนอน28m2ชั้น 10+฿3,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 1804762)2 ห้องนอน57m2ชั้น -฿8,950,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2030848)2 ห้องนอน52m2ชั้น 15฿8,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2898950)2 ห้องนอน53.59m2ชั้น 17฿8,500,000UPDATE !
P-98398 🏢ต้องการขายคอนโด วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว Lat Phrao Rd, Chom Phon, Chatuchak, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า1 ห้องนอน31m2ชั้น 9฿4,200,000UPDATE !
P-92909 ต้องการขายคอนโด วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว Lat Phrao Rd, Chom Phon, Chatuchak, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน30m2ชั้น 10฿4,280,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 1787098)1 ห้องนอน34.47m2ชั้น -฿4,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 1266939)1 ห้องนอน34.6m2ชั้น 11-27฿4,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 739553)1 ห้องนอน34.46m2ชั้น 8฿5,600,000UPDATE !