#b4465 22/5/68 ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5127541

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 15/16
รูป #b4465 22/5/68  ขายคอนโด  Supalai Park Ratchayothin📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
4,750,000 (60,180 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 26
78.93 ตร.ม.

ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#b4465 22/5/68

ขายคอนโด ศุภาลัยปาร์ค รัชโยธิน

Supalai Park Ratchayothin

ชั้น 26  ห้องใหญ่หัวมุม วิวสวย ระเบียงหันรับลม ฮวงจุ้ยดี อยู่สบาย พื้นที่ 78.93 ตร.ม.พร้อมที่จอดรถประจำ 1 คัน (ที่จอดรถมีโฉนด)

.

ราคาขาย  4,750,000 บาท

.

# Fitness ขนาดใหญ่ พร้อมอุปกรณ์ใหม่ ทันสมัย

# สระว่ายน้ำลอยฟ้า ชั้น 5

# ระบบความปลอดภัย Biometric scan

●2 ห้องนอน พร้อมตู้ เตียง ที่นอน โต๊ะทำงาน พร้อมเครื่องฟอกอากาศ เพื่ออากาศบริสุทธิ์ และลดฝุ่น pm2.5 

●1 ห้องน้ำ พร้อมเครื่องทำน้ำอุ่น

●1 ห้องโถงใหญ่ + smart TV

●1 ห้องครัวพร้อมอุปกรณ์ ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ เตาไฟฟ้า

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Supalai Park Ratchayothin
  • 4,750,000 (60,180 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 26
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 78.93 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
Lumpini Place Ratchayothin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.5 กม.

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัชวิภา
U Delight Ratchavibha

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ พรีมิโอ ควินโต
Premio Quinto

4.7 กม.

ตลาดประชานิเวศน์ 1

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที