Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone) 【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์น เฟอร์นิเจอร์ครบ เดินทางสะดวก บนถนนราชพฤกษ์ 🔥ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4175019
เข้าชม :
แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน) จอมทอง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HSASTC008 》
【1 BED 1 BATH 】 Size : 26.51 m² | Floor : 1X-2X
💸 SELL : ฿ 2.40 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)
- 2,400,000 (90,532 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1X-2X
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.51 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
70 ประกาศเช่า
32 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สาทร - ตากสิน (คอปเปอร์ โซน)
P-45740 คอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน ใกล้ BTS วุฒากาศ, 3 ล้านบาท : เขตจอมทอง | Line Id @easythaihome | 085-592-28972 ห้องนอน46m2ชั้น 11฿3,000,000UPDATE !
🔥🔥Special DEAL!!🔥🔥For Sale🪄🎀Aspire Sathorn - Taksin (Copper Zone)🎀🪄🟠🔵PS-12600129 LINE ID💚@propsync1 ห้องนอน22m2ชั้น 5฿1,560,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ Lotus กัลปพฤกษ์2 ห้องนอน46m2ชั้น 12฿2,990,000UPDATE !
P-127150 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย สาทร-ตากสิน BTS วุฒากาศ ใกล้ CBD 2.05 ล้าน | Line Id: @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน26m2ชั้น 12฿2,050,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน อาคาร 1 ชั้น 9 2 ห้องนอน ขนาด 46.37 ตรม ใกล้ Lotus กัลปพฤกษ์1 ห้องนอน46.37m2ชั้น 9฿2,590,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Lotus กัลปพฤกษ์1 ห้องนอน25m2ชั้น 14.0฿1,720,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Lotus กัลปพฤกษ์1 ห้องนอน26m2ชั้น 17฿2,500,000NEW !

P-42556 วิวเมืองสวย! แอสปาย สาทร-ตากสิน คอปเปอร์ โซน 1.85 ล้าน ใกล้ BTS วุฒากาศ| Line Id: @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน26m2ชั้น 20฿1,850,000UPDATE !
#b4585 19/1/69 ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ตากสิน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน46.37m2ชั้น 9฿2,700,000UPDATE !