#A12469 ✅ 29/3/69 ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5928788

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/13
รูป #A12469 ✅ 29/3/69  ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
17,490,000 (266,901 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 19
65.53 ตร.ม.

พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A12469 ✅ 29/3/69

ขายคอนโด PARK ORIGIN THONGLOR 

พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

อาคาร B ชั้น 19 ขนาด 65.53 ตรม.

ราคาขาย 17.49 ล้านบาท

เฟอร์นิเจอร์

* โซฟา

* ชุดโต๊ะรับประทานอาหาร

* โต๊ะทำงาน

* เตียงใน 2 ห้องนอน

เครื่องใช้ไฟฟ้า

* ตู้เย็นแบบบิวท์อิน

* เตาอบ + ไมโครเวฟ

* เตาไฟฟ้า

* เครื่องดูดควัน

* เครื่องซักผ้า 12 กก. + เครื่องอบผ้า 8 กก.

* สมาร์ททีวี 2 เครื่อง

* เครื่องปรับอากาศ 3 เครื่อง

* ม่านไฟฟ้า

* ระบบบ้านอัจฉริยะ

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/ctfEZazJCqLo3yXJ7

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • PARK ORIGIN THONGLOR
  • 17,490,000 (266,901 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 19
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65.53 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า PARK ORIGIN THONGLOR

807 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 413 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย