#A1246 ✅ 21/5/69 ขายคอนโด Chewathai Residence Asoke 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6077912
เข้าชม :
ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A1246 ✅ 21/5/69
ขายคอนโด Chewathai Residence Asoke
ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก
รูปแบบห้อง Duplex 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 10 ขนาด 35 ตรม.
ราคาขาย 4.5 ล้านบาท
- เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (ตู้เย็น ทีวี เครื่องซักผ้า เครื่องอบผ้า เตาไฟฟ้า ที่ดูดควัน เครื่องทำน้ำร้อน ไมโครเวฟ แอร์ ฝาชักโครกไฟฟ้าแบบญี่ปุ่น)
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/uzVjPjdbeq9FeBs26
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง
Facebook:
https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074
TikTok:
https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK
Instagram:
https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Chewathai Residence Asoke
- 4,500,000 (128,571 บาท/ตร.ม.)
- Duplex
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
170 ประกาศเช่า
73 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก
📍Special deal!📍 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน40m2ชั้น 10฿5,800,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 8 Duplex ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน31m2ชั้น 8฿5,800,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน40m2ชั้น 21฿6,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน40m2ชั้น 21฿6,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 12 Duplex ขนาด 45 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน45m2ชั้น 12฿5,300,000UPDATE !
✅Special price!✅ ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน40m2ชั้น 10฿5,800,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 8 Duplex ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน31m2ชั้น 8฿5,800,000UPDATE !
ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก MRT-พระราม 9 มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-110079 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน33m2ชั้น 22฿4,000,000UPDATE !
🔥207K/Sq.m.🔥ห้องDuplex เฟอร์ครบ ทำเลดีย่าน พระราม 9 @ Chewathai Residence Asoke1 ห้องนอน29.83m2ชั้น xx฿6,180,000UPDATE !
ขาย คอนโด Chewathai Residence Asoke (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ อโศก) 38.99 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้นที่ 27 วิวเมือง จอดรถได้ 1 คัน1 ห้องนอน38m2ชั้น 27฿6,990,000UPDATE !