#A124559 ✅ 24/3/69 ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5915297
เข้าชม :
แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124559 ✅ 24/3/69
ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang
แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
รูปแบบห้อง สตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ
อาคาร F ชั้น 10 ขนาด 23 ตรม.
ราคาขาย 2,008,500 บาท ค่าใช้จ่ายวันโอน: คนละครึ่ง (50/50)
ฟังก์ชันครบ จัดวางลงตัว
(วิวสวย ลมดี)
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/HPunQFagavyXHTYYA
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง
Facebook:
https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074
TikTok:
https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK
Instagram:
https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang
- 2,008,500 (87,326 บาท/ตร.ม.)
- ตึก F
- สตูดิโอ
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 23 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
250 ประกาศเช่า
149 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-HuaiKhwang ห้องมุม ทำเลดีใกล้ MRT ห้วยขวาง (SW001182)1 ห้องนอน30.23m2ชั้น 4฿3,490,000UPDATE !
ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Kwang วิวสูง ห้องสวย fully furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า ใกล้ MRT ห้วยขวาง-SW0031001 ห้องนอน23m2ชั้น 10฿2,290,000NEW !

P-116313 วิวเมืองสุดปัง! 1 นอน @ Chapter One Eco ห้วยขวาง ใกล้ MRT! | Line Id: @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน23m2ชั้น 14฿2,400,000UPDATE !
#A124176 ✅ 3/4/69 ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน36m2ชั้น 2฿4,500,000UPDATE !
#A12413 ✅ 21/1/68 ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน23.2m2ชั้น 2฿1,990,000UPDATE !
#SC12080 📌 ขาย | 🟦🟨แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน36m2ชั้น 2฿4,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.
มีคอนโดให้เช่า 500 ประกาศ
ขายคอนโด Noble Revolve Ratchadaมีคอนโดขาย 166 ประกาศ

2.3 กม.

4.3 กม.
3 กม.
2.9 กม.
3.2 กม.
3.4 กม.
5.9 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
4.5 กม.
0 กม.
3.7 กม.
2.2 กม.
2.6 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
5.9 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
4.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี