#A124485 ✅ 19/3/69 ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5899940

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124485 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/10
รูป #A124485 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/10
รูป #A124485 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/10
รูป #A124485 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/10
รูป #A124485 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/10
รูป #A124485 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/10
รูป #A124485 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/10
รูป #A124485 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/10
รูป #A124485 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/10
รูป #A124485 ✅ 19/3/69  ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
26,000,000 (302,326 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
86 ตร.ม.

ลาวีค สุขุมวิท 57 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124485 ✅ 19/3/69

ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 

ลาวีค สุขุมวิท 57

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 7 ขนาด 86 ตรม. Room no. 8/13

ราคาขาย 26 ล้านบาท

- ที่จอดรถ 1 คัน

- เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- เตาไฟฟ้า+เครื่องดูดควัน

- ไมโครเวฟ + เตาอบ

- ห้องเก็บไวน์ TEKA ( 18 ขวด )

- ตู้เย็นซัมซุง 23คิว

- ทีวี Samsung4K ทุกห้อง 55 นิ้วx2 

- อ่างอาบน้ำ + เครื่องทำน้ำอุ่น

- ระบบเรนชาวเวอร์ เทอร์โมสตัท

- ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน

- เฟอร์นิเจอร์ระดับไฮเอนด์นำเข้าจากยุโรป

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • LAVIQ Sukhumvit 57
  • 26,000,000 (302,326 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 86 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
LAVIQ Sukhumvit 57

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า LAVIQ Sukhumvit 57

474 ประกาศเช่า

ประกาศขาย LAVIQ Sukhumvit 57

119 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลาวีค สุขุมวิท 57

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที