#A124471 ✅ 17/5/69 ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6066129

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/11
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/11
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/11
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/11
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/11
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/11
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/11
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/11
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/11
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/11
รูป #A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
10,000,000 (181,818 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
55 ตร.ม.

โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19 65 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124471 ✅ 17/5/69

ขายคอนโด Noble Recole 

โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 27 ขนาด 55 ตรม.

ราคาขาย 10 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

Fully furnished 

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/oHEhDrcMMJcpe3B6A

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Noble Recole
  • 10,000,000 (181,818 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 27
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Noble Recole

65 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Noble Recole

283 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Recole

75 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 634 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม อโศก
Rhythm Asoke

1.6 กม.