#A124400 ✅ 13/5/69 ขายคอนโด XT Huaikhwang 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6057391
เข้าชม :
เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124400 ✅ 13/5/69
ขายคอนโด XT Huaikhwang
เอ็กซ์ที ห้วยขวาง
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร A ชั้น 32 ขนาด 35 ตรม.
ราคาขาย 6 ล้านบาท
เฟอร์นิเจอร์ Build in
-เตียง+ที่นอน 5 ฟุต
-หม้อหุงข้าว
-ทีวี 55นิ้ว
-เครื่องทำน้ำอุ่น
-เครื่องปรับอากาศ2เครื่อง
-ที่ดูดฝุ่น
-เตาไฟฟ้า+ที่ดูดควัน
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/qQPdQFjwietF4uwLA
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง
Facebook:
https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074
TikTok:
https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK
Instagram:
https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- XT HUAIKHWANG
- 6,000,000 (171,429 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 32
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
876 ประกาศเช่า
147 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง
🔺 ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน30m2ชั้น 6฿4,850,000NEW !
🔺 ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน35m2ชั้น 8฿4,400,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน28m2ชั้น 12฿4,290,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร B ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน28m2ชั้น 11฿4,290,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร A ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿4,420,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน35m2ชั้น 12฿4,680,000UPDATE !
✅Special price!✅ ขายคอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง อาคาร A ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน35m2ชั้น 9฿4,600,000UPDATE !
🔥ขาย4.9MB🔥XT ห้วยขวาง คอนโดยอดฮิตย่านห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ขนาด 34.96 ตรม.) ✨ราคาดีมาก📢 Line ID : @sanhaproperty📲095-69228711 ห้องนอน34.96m2ชั้น 14฿4,900,000UPDATE !
🔥ขาย4.6MB🔥XT ห้วยขวาง คอนโดยอดฮิตย่านห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ขนาด 30 ตรม.) ✨ราคาดีมาก📢 Line ID : @sanhaproperty📲095-69228711 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿4,600,000UPDATE !
SALE 3.8MB 🔥XT ห้วยขวาง คอนโดตกแต่งครบ ติด MRT ห้วยขวาง 🔥รีบตัดสินใจด่วน!!! ราคาดีมาก🔥 Line ID : @sanhaproperty1 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿3,800,000UPDATE !