#A124382 ✅ 12/12/68 ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5644375

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/12
รูป #A124382 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ratchada City condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
5,253,000 (61,800 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.

รัชดา ซิตี้ คอนโด ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124382 ✅ 12/12/68

ขายคอนโด Ratchada City condo

รัชดา ซิตี้ คอนโด

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 4 ขนาด 85 ตรม.

ราคาขาย 5,253,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง

 พร้อมเข้าอยู่ ห้องมุม เฟอร์นิเจอร์ครบ

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Ratchada City Condo
  • 5,253,000 (61,800 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 85 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 243 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center

1.8 กม.