#A124254 ✅ 3/6/68 ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5152346

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/11
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/11
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/11
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/11
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/11
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/11
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/11
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/11
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/11
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/11
รูป #A124254 ✅ 3/6/68  ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,790,000 (129,459 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.

โซ ออริจิ้น พหลฯ 69 สเตชั่น บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124254 ✅ 3/6/68

ขายคอนโด SO Origin Phahol 69 Station

โซ ออริจิ้น พหลฯ 69 สเตชั่น

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 7 ขนาด 37 ตรม.

ราคาขาย 4.79 ล้านบาท

🛋️ เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า

 • แอร์ 3 ตัว

 • ทีวี QLED 4K 43” Google TV

 • ตู้เย็น 2 ประตู

 • ไมโครเวฟ

 • เครื่องซักอบในตัว

 • เครื่องทำน้ำอุ่น MEX

 • โต๊ะทำงานปรับระดับไฟฟ้า

 • ที่นอนยางพารา + พ็อคเก็ตสปริง + เมมโมรี่โฟม

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • SO Origin Phahol 69 Station
  • 4,790,000 (129,459 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
SO Origin Phahol 69 Station

บางเขน กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โซ ออริจิ้น พหลฯ 69 สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอพพิโซด พหลฯ - สะพานใหม่
คอนโดให้เช่า Episode Phahol - Sapanmai

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Episode Phahol - Sapanmai

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

logo โครงการ โมดิซ สเตชั่น
Modiz Station

3.2 กม.

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ สกายซิตี้ สะพานใหม่
Knightsbridge Skycity Saphanmai

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

บิ๊กซี ดอนเมือง

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ตลาดยิ่งเจริญ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

BTS สายหยุด

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ SO Origin Phahol 69 Station

ขายเช่า